

HATUA ZA UOMBAJI E-EMERGENCY TRAVEL DOCUMENT

Kabla ya kujaza Fomu Mwombaji ahakikishe amefanya scanning ya picha yake (blue background) na viambatisho vyote (Cheti cha kuzaliwa, nakala ya passport, cheti cha kuzaliwa ama affidavit ya mzazi mmojawapo, iternary ama tiketi ya safari na barua ya maombi).

1. Mwombaji ajaze fomu online kupitia www.immigration.go.tz (E-services achague Emergency Travel Document).
2. Apakue fomu yake na kuituma pamoja na viambatisho vyake kwa njia ya email (ubalozi@tanzaniaembassy-us.org).
3. Ikishapokelewa na kuingizwa katika Mfumo na kuthibitishwa atatumiwa bill ya malipo kwa barua pepe (*ahakikishe ameweka barua pepe anayotumia*).
4. Bill ya malipo itamwonyesha *link* ya kufanya malipo kwa njia ya mtandao. *Malipo ya ETD ni dola 20 tu.*
5. Malipo yake yakikamilika na kupokelewa ETD itatolewa. *Inachukua masaa 24 kwa malipo kusoma kwenye mfumo baada ya kulipiwa.*
6. ETD husika atatumiwa kwa njia ya mail hivyo ni lazima mwombaji atume shipping label kwa email ama prepaid return envelope kwa mail.

UBALOZI WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WASHINGTON D.C

OCTOBER, 2020