News and Resources Change View → Listing

Mkutano wa biashara ya bidhaa za kilimo kati ya Tanzania na Marekani.

Katika mwendelezo wa matukio ya kuadhimisha miaka 60 ya Uhuru wa Tanzania Bara na miaka 60 ya uhusiano kati ya Tanzania na Marekani, tarehe 07 Desemba, 2021, Ubalozi wa Tanzania, Washington, D.C. umefanya…

Read More

Balozi Kanza akutana na Diaspora wa Jiji la Houston, Texas Nchini Marekani.

Balozi wa Tanzania Nchini Marekani na Mexico, amekutana na kufanya mazungumzo na Watanzania katika Jiji la Houston, Texas nchini Marekani.  Mhe. Balozi alitumia mkutano huo kujitambulisha rasmi katika…

Read More